เมื่อวันที่ 15 มิถุนายน 2565 สำนักงานแผนงาน C2F เข้าร่วมการเปิดงานนิทรรศการแสดงผลงานศิลปกรรมดิจิทัลเสมือนจริง WITHIN Taiwan’s Selected VR Works จากศิลปินชาวไต้หวัน จัดโดยศูนย์ปฏิบัติการศิลปกรรมดิจิทัล (FAAMAI) คณะศิลปกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ร่วมกับ มูลนิธิศิลปะดิจิทัล (Digital Art Foundation) โดย ศ.ดร.บุษกร บิณฑสันต์ คณบดีคณะศิลปกรรมศาสตร์ จุฬาฯ และนายสวี เว่ย หมิน รองผู้แทนรัฐบาล สำนักงานเศรษฐกิจและวัฒนธรรมไทเปประจำประเทศไทยเป็นประธานเปิดงาน
เมื่อวันที่ 15 มิถุนายน 2565 สำนักงานแผนงาน C2F เข้าร่วมการเปิดงานนิทรรศการแสดงผลงานศิลปกรรมดิจิทัลเสมือนจริง WITHIN Taiwan’s Selected VR Works จากศิลปินชาวไต้หวัน จัดโดยศูนย์ปฏิบัติการศิลปกรรมดิจิทัล (FAAMAI) คณะศิลปกรรมศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ร่วมกับ มูลนิธิศิลปะดิจิทัล (Digital Art Foundation) โดย ศ.ดร.บุษกร บิณฑสันต์ คณบดีคณะศิลปกรรมศาสตร์ จุฬาฯ และนายสวี เว่ย หมิน รองผู้แทนรัฐบาล สำนักงานเศรษฐกิจและวัฒนธรรมไทเปประจำประเทศไทยเป็นประธานเปิดงาน
ท่านใดสนใจเข้าชมนิทรรศการและสัมผัสโลกเสมือนจริง สามารถลงทะเบียนเข้าชมฟรีล่วงหน้าได้ที่ www.ticketmelon.com สำหรับผลงาน Afterimage for Tomorrow
![🗓](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5c/1/16/1f5d3.png)
![⏰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t34/1/16/23f0.png)
![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)
สามารถติดตามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่